
T A N G A Z O 
 
MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA LINDI / 
MTAMA, ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA LINDI KUWA, 
KUTAKUWA NA HUDUMA ZA MATIBABU YA KIBINGWA KWA 
MAGONJWA MBALIMBALI KAMA IFUATAVYO: 

• HUDUMA ZA MAGONJWA YA WANAWAKE 

• HUDUMA ZA MAGONJWA YA MOYO 

• HUDUMA ZA MAGONJWA YANAYOHITAJI UPASUAJI 

• HUDUMA ZA MAGONJWA YA MASIKIO, PUA NA KOO 

HUDUMA HIZI ZITATOLEWA NA MADAKTARI BINGWA KWA RATIBA 

IFUATAYO: 

• NYANGAO HOSPITALI TAREHE 25 na 26/07/2020 

• KITUO CHA AFYA NYANGAMARA 7 na 08/08/2020 

• KITUO CHA AFYA KITOMANGA 14 na 15/08/2020 

• KITUO CHA AFYA CHIPONDA TAREHE 21/08/2020 

 

HUDUMA HIZI ZITATOLEWA KWA GHARAMA NAFUU SANA, NA KWA 

WATU WENYE BIMA ZA MATIBABU YAANI (CHF ILIYOBORESHWA AU 

BIMA YA AFYA YA TAIFA (NHIF)) WATATUMIA KADI ZAO KWA 

VITUO VYOTE VYA SERIKALI.   

KUMBUKA: KADI YA CHF HAITATUMIKA KATIKA HOSPITALI YA 

NYANGAO. 

HUDUMA MUHIMU ZA VIPIMO, KAMA HUDUMA ZA ULTRA-SOUND 

ZITAPATIKANA. 

 

EWE MWANANCHI, TUMIA FURSA HII MUHIMU YA KUKUTANA NA 

MADAKTARI WALIOBOBEA KATIKA FANI YA MATIBABU. 

Kwa Maelezo zaidi wasiliana na Mganga Mkuu Wilaya Simu Na. 0683892126 

USIKIAPO TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZAKO 


