

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

HALMASHAURI YA WILAYA YA MTAMA

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)



Simu. Na. 220 2325/2261
Fax Na. 220 2472
E-mail: ded@lindidc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
306 Barabara ya Masasi,
S. L. P. 328,
65183 MTAMA-LINDI.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. LDW/K.20/11VOL.II/40

28/07/2023


YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mtama anapenda kuwatangazia waombaji wote wa nafasi za kazi ya muda mfupi katika Mgahawa wa Halmashauri waliofanya usaili tarehe 18/07/2023 katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri kuwa wafuatao wamechaguliwa katika nafasi walizoomba kama ifuatavyo:-

Na.	JINA KAMILI	NAFASI ALIYOCHAGULIWA
1.	Hamisi Hawadhi Omari	Meneja wa Mgahawa
2.	Rehema Athuman Shekhe	Mpishi
3.	Asha Kassim Mwaya	Mpishi
4.	Upendo Said Manzi	Mhudumu
5.	Betina Bahati Mbwilo	Mhudumu
6.	Mwajuma Selemani Livemba	Mhudumu
7.	Vanessa David Shayo	Mhudumu

Waombaji wote waliochaguliwa watatakiwa kuripoti kazini siku ya Jumatatu tarehe 31/07/2023 saa 2.00 Asubuhi kwa ajili ya kukamilisha taratibu zao za ajira.

Nawapongeza sana wote waliochaguliwa.


Mwinjuma R. Mumini,
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya – Mtama.

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
MTAMA**