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Nakupongeza kwa kufanya vizuri mitihani wako w{d'uraszi—ﬁi' saba. Nakujulisha
kuwa umechagaliwa kujiunga na shule yetu ya Kiwalala sekondari kwa mwaka
mpya wa masomo unaoanza tarche -- . Unatakiwa kuripoti shuleni
tarche -—--- .Unatakiwa kuripoti shuleni tarche hiyo na
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shule kufunguliwa.

1. MAHITAJI MUHIMU YA SHULE
SARE ; WASICHANA

i. Sketi mbili ndefu kuvuka magoti za rinda za kupanga , rangi ya

damu yamzee kitambaa kizito cha suti

ii. Mashati mawili meupe mikono mifupi (Tetron)

iii. Hijabu nyeupe (kwa wanao hitaji kuvaa)

iv.  Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na visigino virefu

v.  Soksi nyeupe jozi mbili

vi.  Sketi nyeusi T-shirt nyeupe na raba kwa ajili ya michezo
WAVULANA

i.  Suruali mbili rangi ya damu ya mzee kitambaa kizito cha suti
N.B Zisiwe muundo wa modo
ii.  Mashati mawili meupe mikono mifupi kitambaa cha tetron
iii.  Soksi nyeupe jozi mbili.
iv. Mkandawa ngozi mweusi
v. Bukta nyeusi na T-shirt nyeupe (jezi rangi ya bluu juu na chini kwa ajili
ya michezo pamoja naraba ) |
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Unatakiwa kuzingatis mambo yafuulayo

a) Heshima kwa viongozl, witziazl, walunynkazl wole, winaflimzl wengine ni
jamii kwa ujumla ni jambo la lazimi

b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya phule kulingana
na ratiba ya shule ni lazima

¢) Kushiriku kwa makini kufanya maandalio jiond (Preparation)

d) Kuwahi Kkatika shughuli za shule na nyinginc utnkazopewd ;

¢) Kufahamu mipaka ya shulc na kuzingatia kikamilifu maclekezo Juu ya
kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakatl wa usnafunzi woko katiki
shule hii

f) Kutunza usafi mwili, mavazi na mazingira ya shule

) Kuvaa sarc yi shule ya shulewakati wolc unapotakiwi
h) Kutunza mali za shule
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Rupiga au kupigana
F Kuhariby kwa makusidi mali va umma
':'S. Kudharey bendera va Taifa
1 Kuwe Miamzito / kusebabisha mimba
L Kuocaau Luolewa
I Kugoma, Kuchochea na kuongoza kushiriki kuvuruga amani na usalama
Wa shule au wan e
K. Kukatza adhabu kwa makusudi
L.

Kuwz na simu va mkononi.

3.1 MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA
KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI
NA MWANAFUNZI

Medical examination form itavojazwa na mganga mkuu wa Hospitai va
SERIKALL Niyoambatanishwa humu
Form yamaelezobinasi kuhusu historia

Ya mwanafunzi na mkataba wa
Kutoshiriki katikamigcomo , fujo na mak

0S2 ya jinai
Fomu ya mzazi kukin kukubaliana na sheria . kanuni na maelekezo
mengine yatakavotolewa na shule

NB.ELIMU NI URITHI BORA KWA MTOTO TIMIZ A WAJIBU WAKO

AHSANTENI
KARIBUNI KIWALALA SEKONDARI
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Kiwalala shule ¥d Sekondari,
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Mkuu wa Shule,
Shule ya Sekondari Kiwalala,

S.LP 428, -
LINDI.
YAH: HATI YA KUKIRI KUFUA¥/ SHERIA ZA_SHULE
NA KUTOSHIRIKI KATIKA MIGOMO , FUJO NA
MAKOSA YA JINAI
MM cinainsninumsmiess N s s o eereammnt s TRV ambaye nimeHitimu elimu ya
darasa la saba katika shule ya msingi ............. A Iliyoko wilaya ya

...................................... Ninakubali kuwa nitasoma katika shule ya sekondari ya kutwa Kiwalala
iliyoko wilaya ya Lindi (v} na nimeahidi kuwa nitazingatia masharti yafuatayo katika kipindi
chote cha n{asomo yangu shuleni hapa.
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Nitafuata sheria na kanuni za shule nikiwa kama mwanafunzi

Nitahudhuria masomo na kushiriki katika kazi zote ndani na nje ya shule.
Ninaahidi kuwa stoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai katika kipindi cha
uanafunzu wangu.
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Sahihi ya mwanafunzi
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